MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 15 mwezi 03 207}).,
\ KATI YA

’

ambacho kinaiwakilisha Mamiaka ya Ellmu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

Chuo_cha Ufundi Stadi {(na Huduma) cha MPM&% . ﬁa_

3

NA

M’AFN S~ NMC‘?C S.L.P. , NEETH

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwaijiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHunyd

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya T B NnvA

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya_
Kuc e, KuPakea AN NA KuWERs VGeseE KK
NTumsA Y4 Mkl NA NYunmgd ¥4 oA TUMS S -

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa g&arama ya Shilingi za Tanzania 513 30, th@ff-? Fundi
atafanya kazi yat@#N(d ¥ A \J1GABwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10:% ya gharama ya ufundi N

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi,

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
} (f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

‘4, MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 202
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku |5 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
Mupdien RANT v A Kuwtlep VIGE
(a) kujenga _- na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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A MAMLAKA YA ELIMU NA

HURI, KWA NIABA Y
| STADI (NA HUDUMA) CHA

IMESAINIWA NA KUWEKWA M
NA CHUO CHA UFUND

MAFUNZO YA UFUNDI STADI,

pMLAD L) /
Jinaz JosHUA I S Saini: %}W\f
wadhifa: M wh GO Tarehe: 45{@3 [W
Mbele ya (Shahidi)
| Jina: Eﬁm'm‘d Zima Saini: '?C\
' Wadhifax whtinad Tarehe: 1§ !D3 l 222
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: A P_BuioN pAHEVEESaini: &;IP‘/
Wadhifa: FUND] Tarehe: '5’[03) o2
.+ Mbele ya (Shahidi)
Jina: FAR1J MWAKPLES)  Saini: il
Wadhifa: FUND) MeADIZ Tarehe: l(! p3 [/,U’Q:)/
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